นายพลัฏฐ์ ประวีร์ชานนท์ ผู้จัดการทั่วไปฝ่ายการตลาดกลุ่มรถสปอร์ต และรถครอบครัว พร้อมคณะผู้บริหารระดับสูง บริษัท ไทยยามาฮ่ามอเตอร์ จำกัด ถ่ายภาพร่วมกับสื่อมวลชน และอินฟลูเอนเซอร์ชั้นนำของประเทศไทย ในการเปิดตัว ALL NEW YAMAHA PG-1 Live Playful Ride ใจมันส์ได้...ไปกันได้ รถไลฟ์สไตล์เอาท์ดอร์ที่เชิญชวนทุกคนออกไปค้นหาชีวิตในทุกเส้นทาง อย่างเป็นทางการ พร้อมร่วมทดสอบรถในรูปแบบแรลลี่สุดมัน
![](../Uploads/W_MOTO GP/25.11.66_YAMAHA PG-1/02.jpg)
![](../Uploads/W_MOTO GP/25.11.66_YAMAHA PG-1/03.jpg)
![](../Uploads/W_MOTO GP/25.11.66_YAMAHA PG-1/04.jpg)
![](../Uploads/W_MOTO GP/25.11.66_YAMAHA PG-1/05.jpg)
![](../Uploads/W_MOTO GP/25.11.66_YAMAHA PG-1/06.jpg)
![](../Uploads/W_MOTO GP/25.11.66_YAMAHA PG-1/07.jpg)
![](../Uploads/W_MOTO GP/25.11.66_YAMAHA PG-1/08.jpg)
![](../Uploads/W_MOTO GP/25.11.66_YAMAHA PG-1/09.jpg)
![](../Uploads/W_MOTO GP/25.11.66_YAMAHA PG-1/010.jpg)
![](../Uploads/W_MOTO GP/25.11.66_YAMAHA PG-1/011.jpg)
![](../Uploads/W_MOTO GP/25.11.66_YAMAHA PG-1/012.jpg)
![](../Uploads/W_MOTO GP/25.11.66_YAMAHA PG-1/013.jpg)
โดยการเปิดตัวและทดสอบในครั้งนีัมีขึ้น ณ สนาม MAX-Offroad จ.สระบุรี พร้อมประกาศราคา ALL NEW YAMAHA PG-1 พร้อมกันในงาน มหกรรมยานยนต์ครั้งที่ 40 พร้อมโปรโมชันเด็ดสำหรับ 100 คันแรกที่จองผ่านระบบออนไลน์
#AllNewYamahaPG1 #ใจมันส์ได้ไปกันได้ ##LivePlayfulRide #YAMAHA #RevsYourHeart